พรีเมียร์ลีกอังกฤษ | ||||
---|---|---|---|---|
เวสต์แฮม 18:30 | | ลิเวอร์พูล | ||
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 21:00 | | เบิร์นลีย์ | ||
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 21:00 | | เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด | ||
วูล์ฟแฮมป์ตัน 21:00 | | ลูตัน ทาวน์ | ||
ฟูลัม 21:00 | | คริสตัล พาเลซ | ||
เอฟเวอร์ตัน 23:30 | | เบรนท์ฟอร์ด | ||
แอสตันวิลลา 02:00 | | เชลซี | ||
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป | ||||
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ 21:00 | | โคเวนทรี ซิตี้ | ||
บริสตอลซิตี 21:00 | | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | ||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 21:00 | | มิดเดิลส์เบรอ | ||
ฮัดเดอร์ฟิลด์ 21:00 | | เบอร์มิงแฮมซิตี | ||
มิลล์วอลล์ 21:00 | | พลีมัธ อาร์ไกล์ | ||
นอริชซิตี 21:00 | | สวอนซีซิตี | ||
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ 21:00 | | เวสต์บรอมมิชอัลเบียน | ||
เซาแธมป์ตัน 21:00 | | สโตกซิตี | ||
วัตฟอร์ด 21:00 | | ซันเดอร์แลนด์ | ||
ฮัลล์ซิตี 02:00 | | อิปสวิช ทาวน์ | ||
อีเอฟแอลลีกวัน | ||||
บาร์นสลีย์ 18:30 | | Northampton Town | ||
ดาร์บีเคาน์ตี 18:30 | | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | ||
Exeter City 18:30 | | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | ||
ฟลีตวู้ด ทาวน์ 18:30 | | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | ||
ลินคอล์น ซิตี้ 18:30 | | พอร์ตสมัท | ||
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 18:30 | | โบลตันวอนเดอเรอส์ | ||
Port Vale 18:30 | | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | ||
เรดิง 18:30 | | แบล็กพูล | ||
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 18:30 | | Leyton Orient | ||
Stevenage 18:30 | | Cheltenham Town | ||
วีแกนแอทเลติก 18:30 | | บริสตอล โรเวอร์ส | ||
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 18:30 | | ชาร์ลตันแอธเลติก | ||
อีเอฟแอลลีกทู | ||||
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 21:00 | | Walsall | ||
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 21:00 | | ทรานเมียร์ โรเวอร์ส | ||
Barrow 21:00 | | Mansfield Town | ||
Bradford City 21:00 | | นิวพอร์ท เคาท์ตี้ | ||
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 21:00 | | ครูว์ อเล็กซานดร้า | ||
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 21:00 | | กริมสบี้ ทาวน์ | ||
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 21:00 | | Notts County | ||
จิลลิ่งแฮม 21:00 | | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | ||
มิลตัน คีนส์ ดอนส์ 21:00 | | Sutton United | ||
ซอลฟอร์ด ซิตี้ 21:00 | | Harrogate Town | ||
Swindon Town 21:00 | | มอร์แคมป์ | ||
Wrexham 21:00 | | Stockport County | ||
บุนเดิสลีกา | ||||
FC Bayern München 20:30 | | แฟร้งค์เฟิร์ต | ||
แอร์เบ ไลป์ซิก 20:30 | | ดอร์ทมุนด์ | ||
SC Freiburg 20:30 | | VfL Wolfsburg | ||
FC Augsburg 20:30 | | แวร์เดอร์ เบรเมน | ||
Bayer 04 Leverkusen 23:30 | | VfB Stuttgart | ||
ลีก เอิง ฝรั่งเศส | ||||
ปารีส แซงต์แชร์กแมง 02:00 | | Le Havre | ||
กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี | ||||
เลชเช่ 20:00 | | Monza | ||
ยูเวนตุส 23:00 | | เอซี มิลาน | ||
ลาซิโอ 01:45 | | เวโรน่า | ||
ลาลีกา สเปน | ||||
พัลมาส 19:00 | | คิโรน่า | ||
อัลเมรีอา 21:15 | | เกตาเฟ่ | ||
เดปอร์ติโบ อลาเบส 23:30 | | เซลต้า บีโก้ | ||
แอตเลติโก มาดริด 02:00 | | แอธเลติก บิลเบา | ||
เจลีก | ||||
คอนซาโดเล ซัปโปโร 11:00 | | โชนัน เบลล์มาเร่ | ||
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 12:00 | | เอฟซี โตเกียว | ||
จูบิโล่ อิวาตะ 12:00 | | มาชิดา เซลเวีย | ||
วิสเซล โคเบะ 12:00 | | เกียวโต แซงก้า | ||
เซเรโซ โอซาก้า 13:00 | | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | ||
England - National League | ||||
Barnet 23:30 | | Solihull Moors | ||
บุนเดิสลีกา 2 | ||||
พาเดอร์บอร์น 18:00 | | Elversberg | ||
Holstein Kiel 18:00 | | Kaiserslautern | ||
Eintracht Braunschweig 18:00 | | Hamburger SV | ||
ชาลเก้ 04 01:30 | | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | ||
Austria - Admiral Bundesliga | ||||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 22:00 | | Blau-Weiß Linz | ||
WSG Tirol 22:00 | | Austria Lustenau | ||
เบลเยี่ยมโปรลีก | ||||
Mechelen 21:00 | | OH Leuven | ||
Standard Liège 23:15 | | Sint-Truiden | ||
เกนท์ 01:45 | | Westerlo | ||
Belgium - Challenger Pro League | ||||
Patro Eisden 21:00 | | Deinze | ||
Zulte-Waregem 01:00 | | Lommel United | ||
Bulgaria - First League | ||||
CSKA Sofia 20:15 | | Levski Sofia | ||
Botev Plovdiv 23:00 | | Slavia Sofia | ||
Croatia - 1. HNL | ||||
Varaždin 22:00 | | ดีนาโมซาเกร็บ | ||
Hajduk Split 00:10 | | Rudeš | ||
Finland - Veikkausliiga | ||||
Haka 19:00 | | HJK | ||
Lahti 21:00 | | KuPS | ||
Oulu 22:30 | | VPS | ||
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ | ||||
แซงต์ เอเตียน 20:00 | | ก็อง | ||
อาเมียงส์ 00:00 | | Troyes | ||
Ajaccio 00:00 | | Quevilly Rouen | ||
Annecy 00:00 | | Bastia | ||
Pau 00:00 | | แก็งก็อง | ||
วาล็องเซียนส์ 00:00 | | Grenoble Foot 38 | ||
Laval 00:00 | | บอร์กโดซ์ | ||
Paris 00:00 | | อองเช่ร์ | ||
Concarneau 00:00 | | Rodez | ||
Greece - Super League | ||||
Asteras Tripolis 00:00 | | OFI | ||
Volos NFC 00:00 | | Panserraikos | ||
Kifisia 00:00 | | PAS Giannina | ||
Panaitolikos 00:00 | | Atromitos | ||
Israel - Ligat ha'Al | ||||
Maccabi Bnei Raina 21:00 | | Maccabi Tel Aviv | ||
Hapoel Katamon 21:30 | | Hapoel Hadera | ||
Maccabi Petah Tikva 22:00 | | Maccabi Netanya | ||
Hapoel Tel Aviv 00:00 | | Beitar Jerusalem | ||
Ashdod 00:00 | | Hapoel Petah Tikva | ||
Italy - Serie B | ||||
Modena 19:00 | | Südtirol | ||
ปาร์มา 19:00 | | Lecco | ||
Ternana 19:00 | | Ascoli | ||
เบรสชา 19:00 | | Spezia | ||
Cittadella 21:15 | | FeralpiSalò | ||
Cosenza 21:15 | | Bari 1908 | ||
Palermo 21:15 | | Reggiana | ||
ซามพ์โดเรีย 21:15 | | Como | ||
นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน | ||||
โรเซนบอร์ก บีเค 23:00 | | Bodø / Glimt | ||
Poland - Ekstraklasa | ||||
Górnik Zabrze 20:00 | | ŁKS Łódź | ||
Śląsk Wrocław 22:30 | | Ruch Chorzów | ||
Widzew Lodz 01:00 | | Raków Częstochowa | ||
Portugal - Liga Portugal | ||||
Casa Pia 21:30 | | ชาเวช | ||
Vizela 21:30 | | Rio Ave | ||
เบนฟิกา 00:00 | | บราก้า | ||
Vitória SC 02:30 | | Boavista | ||
Romania - Liga 1 | ||||
U Craiova 1948 21:30 | | Universitatea Cluj | ||
FCSB 00:30 | | SSC Farul | ||
สกอตติชพรีเมียร์ชิป | ||||
Kilmarnock 21:00 | | Hearts | ||
Aberdeen 21:00 | | Motherwell | ||
Livingston 21:00 | | Ross County | ||
St. Johnstone 21:00 | | Hibernian | ||
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น | ||||
เลกาเนส 21:15 | | เรอัลซาราโกซา | ||
Burgos 21:15 | | Amorebieta | ||
เอลเช่ 23:30 | | เอสปันญ่อล | ||
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก | ||||
Kasımpaşa 20:00 | | Samsunspor | ||
Sivasspor 20:00 | | คอนยาสปอร์ | ||
Hatayspor 23:00 | | อิสตันบูล บีบี | ||
Fenerbahçe 23:00 | | เบซิคตัส | ||
Ukraine - Premier League | ||||
Minaj 17:00 | | Chornomorets | ||
Dnipro-1 17:00 | | ดินาโมเคียฟ | ||
LNZ Cherkasy 19:30 | | ชัคตาร์ | ||
Rukh Vynnyky 22:00 | | Veres | ||
Brazil - Serie A | ||||
Vasco da Gama 02:00 | | Criciúma | ||
Cuiabá 04:30 | | Atlético Mineiro | ||
Brazil - Serie B | ||||
Guarani 07:00 | | Chapecoense | ||
CRB 03:00 | | Amazonas | ||
Paysandu 03:00 | | Botafogo SP | ||
América Mineiro 04:00 | | Novorizontino | ||
Mexico - Liga MX | ||||
Puebla 08:00 | | América | ||
Querétaro 10:10 | | Pumas UNAM | ||
Juárez 06:06 | | León | ||
Uruguay - Primera Division | ||||
Rampla Juniors 22:30 | | Deportivo Maldonado | ||
Cerro Largo 01:00 | | Boston River | ||
อเมริกา เมเจอร์ลีก | ||||
Austin 00:45 | | แอลเอ แกลักซี | ||
ซินซินนาติ 06:30 | | โคโลราโด ราปิดส์ | ||
โคลัมบัส ครูว์ 06:30 | | CF Montréal | ||
ดีซี ยูไนเต็ด 06:30 | | ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ | ||
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 06:30 | | Inter Miami | ||
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ 06:30 | | แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ | ||
นิวยอร์กซิตี 06:30 | | Charlotte | ||
ออร์แลนโด้ ซิตี้ 06:30 | | โตรอนโต้ เอฟซี | ||
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 06:30 | | รีล ซอลต์ เลค | ||
South Africa - Premier League | ||||
AmaZulu 20:00 | | Chippa United | ||
Kaizer Chiefs 22:30 | | SuperSport United | ||
Stellenbosch 01:00 | | Polokwane City | ||
Egypt - Premier League | ||||
Baladiyyat Al Mehalla 21:00 | | ZED FC | ||
El Gounah 00:00 | | Al Ittihad | ||
Morocco - Botola Pro | ||||
Chabab Mohammédia 23:00 | | UTS Rabat | ||
Hassania Agadir 01:00 | | FAR Rabat | ||
Olympic Safi 03:00 | | Ittihad Tanger | ||
Raja Casablanca 05:00 | | RSB Berkane | ||
Saudi Arabia - Pro League | ||||
Al Akhdoud 22:00 | | Abha | ||
Al Raed 22:00 | | Al Ettifaq | ||
Al Khaleej 01:00 | | Al Nassr | ||
United Arab Emirates - Uae League | ||||
Ajman 21:05 | | Khorfakkan Club | ||
Al Sharjah 21:05 | | Al Bataeh | ||
Al Ain 23:45 | | Shabab Al Ahli Dubai | ||
China PR - Super League | ||||
Shanghai Port 18:35 | | Shanghai Shenhua | ||
เคลีก เกาหลีใต้ | ||||
Daejeon Citizen 12:00 | | Seoul | ||
Gwangju 14:30 | | Suwon | ||
Sangju Sangmu 14:30 | | Gangwon | ||
Australia - A-League Men | ||||
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ 14:15 | | Macarthur | ||
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ 14:15 | | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส | ||
เมลเบิร์น วิคตอรี 16:45 | | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ | ||
Australia - A-League Women | ||||
Sydney W 12:00 | | Central Coast Mariners W | ||
Brazil - Brasileiro Women | ||||
Grêmio W 21:00 | | Kindermann-Avaí W | ||
Real Brasília W 01:00 | | Internacional RS W | ||
Botafogo W 01:00 | | Atlético Mineiro W | ||
Cruzeiro W 02:00 | | América Mineiro W | ||
World - Club Friendlies 4 | ||||
Dong Nai 15:30 | | Long An |
เซียนบอลต่อ วิเคราะห์บอลวันนี้ ทีเด็ดบอลวันนี้ ทั้งหมด ทีเด็ดบอลชุด 4 ตัว เซียนบอล ทีเด็ดบอลคืนนี้ เช็คผลบอล โปรแกรมบอลวันนี้พร้อมทีเด็ด ทายผลบอลวันนี้ ผลบอลราคาบอล ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้เน้นๆ รวมบทวิเคราะห์จากเซียนกูรู ฟันธงเน้นๆพร้อมบทวิเคราะห์ แจกฟรีทุกตัว ทุกคู่ ทีเด็ดฟุตบอลVIPสุดแม่นจาก ทีเด็ดบอลเซียน ฟันธงบอลวันนี้ ทีเด็ดบอลวันนี้ วิเคราะห์บอล ทรรศนะบอล ล้มโต๊ะ สปอร์ตพูล อยากหาแหล่งทีเด็ดแม่นๆ และยังสุดท้ายยังมีการดูบอลฟรี ชัดแบบ FullHD