Menu Close

สมัครสมาชิก แทงบอลออนไลน์

โปรแกรมบอล

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ พร้อม ดูบอลสด โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมพรีเมียร์ลีก ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ ราคาบอลวันนี้ อัพเดทโปรแกรมฟุตบอลทุกวัน ตารางแข่งบอลวันนี้

โปรแกรมบอลวันที่ 1 2566

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
บาร์นสลีย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
Go Ahead Eagles

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

แอร์เบ ไลป์ซิก
00:00
TSG Hoffenheim
FSV Mainz 05
02:45
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
01:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แร็งส์
01:00
ลอริยองต์
อองเช่ร์
01:00
Ajaccio
ลีลล์
01:00
Clermont
ตูลูส
01:00
Troyes
โอลิมปิก ลียง
03:00
แบรสต์
โมนาโก
03:00
Auxerre
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
Lens
03:00
นีซ
แรนส์
03:00
สตราส์บูร์ก

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
03:00
FC Barcelona

462 คาราบาว คัพ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

AS Eupen
00:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
00:30
Lierse Kempenzonen

251 โกปปาอีตาเลีย

ฟิออเรนติน่า
00:00
โตริโน่
โรม่า
03:00
Cremonese

2 Poland - Ekstraklasa

Miedź Legnica
01:00
Lech Poznań

20 Portugal - Liga Portugal

Marítimo
02:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
บราก้า

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
St. Mirren
เซลติก
02:45
Livingston
Hearts
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Kilmarnock
02:45
Dundee United
Motherwell
02:45
St. Johnstone

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
21:00
Giresunspor
Gaziantep F.K.
21:00
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
00:00
Antalyaspor
กาลาตาซาราย
00:00
Ümraniyespor

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
17:30
Foolad
Malavan
18:30
Nassaji Mazandaran
Sepahan
18:30
Gol Gohar
Persepolis
20:30
Aluminium Arak

99474 World - Club Friendlies 3

Hegelmann Litauen
15:30
Dainava
Sparta Praha II
17:00
Sokol Hostoun
Banik Ostrava II
17:30
Slavia Praha II
Grobiņa
18:00
Banga
Rubin Kazan'
19:00
Navbahor
Molde
19:00
Brattvåg
Kauno Žalgiris
19:30
FC Daugavpils
Gorica
20:00
Primorje
Landskrona
20:00
Trelleborg
Maribor
21:30
ชัคตาร์
Třinec
22:00
Hlučín
Cherno More
22:00
Dunav 2010
Toluca
00:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Wormatia Worms
01:00
Waldhof Mannheim II
Fernwald
01:00
TSV Steinbach
Ansbach
01:15
Kornburg
Sturm Graz II
01:30
Weiz
ดีซี ยูไนเต็ด
02:00
Charlotte
ดีซี ยูไนเต็ด
04:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
Inter Miami
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Akron
06:00
Baltika
Septemvri Sofia
06:00
Kryvbas Kryvyi Rih
Mura
06:00
Dnipro-1
Podbeskidzie
06:00
Inhulets
Ufa
06:00
Lokomotiv
Östersunds FK
06:00
HB Køge

99474 World - Club Friendlies 4

Dinamo Bucureşti
17:00
CSM Slatina
Radunia Stężyca
18:00
Cartusia Kartuzy
FK Košice
18:00
Slavoj Trebišov
Stomil Olsztyn
18:00
Jagiellonia II
Tikves
19:00
FK Kozuv Gevgelija
Etar
19:00
Lovech
Slovan Rosice
22:30
TJ Tatran Bohunice
Slovan Bratislava II
23:30
Inter Bratislava
St. Anna
00:00
Union RB Weinland Gamlit
Olimpia Elbląg
00:00
Jaguar Gdańsk
Wisłoka Dębica
00:30
Nieciecza II
FC 1980 Wien
00:30
Schwechat
Klagenfurter AC 1909
00:30
Treibach
Bonner SC
01:30
Porz
Rot-Weiß Hadamar
01:30
Gonsenheim
VfB Bottrop 1900
01:30
Kleve
Hürth
02:00
Ahrweiler BC
Metternich
02:00
FV Engers 07

โปรแกรมบอลวันที่ 2 2566

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
03:00
บาเลนเซีย

251 โกปปาอีตาเลีย

ยูเวนตุส
03:00
ลาซิโอ

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
21:00
อิสตันบูล บีบี
คอนยาสปอร์
21:00
İstanbulspor
Adana Demirspor
00:00
Fenerbahçe

458 Mexico - Liga MX

Atlas
09:05
Toluca

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
18:30
Naft Masjed Soleyman
Mes Rafsanjan
18:30
Zob Ahan
Mes Kerman
20:30
Esteghlal
Sanat Naft
20:30
Havadar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:00
Al Khaleej
Al Batin
22:00
Al Taawon
Al Shabab
22:00
Dhamk

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Chennaiyin
21:00
Odisha FC

99474 World - Club Friendlies 3

Torpedo Moskva
15:30
Krasnodar II
Liefering
17:00
LASK Juniors
Dinamo Moskva
20:00
Arda
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Johor Darul Ta'zim
Torpedo Moskva
21:30
Neftekhimik
Bodø / Glimt
22:00
Viborg
Hammarby
22:00
Jeonbuk Motors
Häcken
22:30
Odd
Rostov
23:30
สปาร์ตัก มอสโก
Raufoss
00:30
Gjøvik-Lyn
Koper
06:00
DAC
ลูโดโกเรต์ส
06:00
Vendsyssel
Tychy 71
06:00
Katowice
ŁKS Łódź
06:00
Csikszereda
Trenčín
06:00
Šamorín
Arda
06:00
Vendsyssel
Fakel
06:00
Chayka
Fakel
06:00
Andijan
Gostivar
06:00
Metalist 1925 Kharkiv
Torpedo Kutaisi
06:00
Metal Kharkiv
Krylya Sovetov
06:00
Shinnik
Krylya Sovetov
06:00
Orenburg

99474 World - Club Friendlies 4

Aucas
07:00
LDU Quito
Budućnost
19:00
Metalac GM
Middelfart
00:00
Tarup-Paarup
SV Wachtberg
01:30
Fortuna Köln II
Ginsheim
01:30
Viktoria Griesheim
SV Schlebusch 1923
01:30
Bergisch Gladbach

โปรแกรมบอลวันที่ 3 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
03:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
โคเวนทรี ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
NAC Breda
Almere City
02:00
Jong PSV
FC Dordrecht
02:00
FC Eindhoven
De Graafschap
02:00
Telstar
Heracles Almelo
02:00
Jong Utrecht
TOP Oss
02:00
FC Den Bosch
วิลเลม ทเว
02:00
Helmond Sport
Jong AZ
02:00
วีวีวี เวนโล

11 บุนเดิสลีกา

FC Augsburg
02:30
Bayer 04 Leverkusen

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
03:00
กาดิซ

462 England - National League

สคันธอร์ป
02:45
Barnet

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Sandhausen
00:30
Darmstadt 98

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

KV Oostende
02:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

RSC Anderlecht II
02:00
Lommel United
KRC Genk II
02:00
Waasland-Beveren

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:00
Varaždin

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Pau
02:45
บอร์กโดซ์
Quevilly Rouen
02:45
แก็งก็อง
Rodez
02:45
Sochaux
วาล็องเซียนส์
02:45
Laval
ดิฌง
02:45
Niort
นีมส์
02:45
Grenoble Foot 38
Le Havre
02:45
Paris
ก็อง
02:45
Bastia

251 Italy - Serie B

Modena
02:30
กายารี่

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
00:00
Warta Poznań
Widzew Lodz
02:30
Jagiellonia Białystok

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:00
UTA Arad
U Craiova 1948
01:00
Universitatea Cluj

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
03:00
เรอัล โอเบียโด้

404 Turkey - 1. Lig

Altay
00:00
Adanaspor

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
06:00
Vélez Sarsfield
Tigre
06:00
Rosario Central

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Puebla

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
23:00
Richards Bay
Maritzburg United
00:30
AmaZulu

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
22:00
Al Nassr
Al Ittifaq
00:30
Al Adalh

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

East Bengal
21:00
Kerala Blasters

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
17:00
Ho Chi Minh City
Sanna Khanh Hoa
17:00
FLC Thanh Hoa
Song Lam Nghe An
18:00
Da Nang
Công An Nhân Dân
19:15
Binh Dinh

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

99474 World - Club Friendlies 3

Volga Ulyanovsk
15:00
FK Nizjni Novgorod
Odra Opole
17:00
Opava
Arka Gdynia
17:00
Radunia Stężyca
Aalesund
17:30
Hødd
Sarpsborg 08
17:30
HamKam
Austria Wien II
18:00
SV Horn II
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Zemplín Michalovce
Unterhaching
20:00
Vorwärts Steyr
Austria Lustenau
20:00
Dornbirn
Lillestrøm
20:00
Stabæk
Augsburg II
21:00
Ulm
Kalmar
21:00
Mjällby
GIF Sundsvall
21:00
Gefle
ลูโดโกเรต์ส
21:00
ดินาโมเคียฟ
Austria Wien
21:00
Floridsdorfer AC
Start
21:30
Esbjerg
Degerfors
22:00
AFC Eskilstuna
Prostějov
23:00
Hanácká
Kristiansund
23:00
Træff
คราสโนดาร์
23:30
Sochi
First Vienna
00:00
Donau
Admira
00:00
Mannsdorf
Fram
00:00
Arendal
Stjørdals-Blink
00:00
Verdal
Rain / Lech
00:30
Ehekirchen
Gleisdorf 09
01:00
Lafnitz
Astoria Walldorf
01:00
Türkspor Neckarsulm
Eiger
01:00
Egersund
Sligo Rovers
01:30
Wexford Youths
Bray Wanderers
02:00
Derry City
Drogheda United
02:45
Dundalk
Sarajevo
06:00
Minai
ซีเอสเคเอ มอสโก
06:00
Shkupi
Atlante
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Dinamo Minsk
06:00
Slavia
Volna
06:00
Slutsk
Vitebsk
06:00
Naftan
Veres
06:00
Pyunik
ซีเอสเคเอ มอสโก
06:00
Vejle
Shelbourne
06:00
Bray Wanderers
Shelbourne
06:00
Treaty United
Ruch Chorzów
06:00
Jastrzębie
Odra Opole
06:00
Polonia Bytom
Sandecja Nowy Sącz
06:00
Garbarnia Kraków
Homburg
06:00
Hertha Wiesbach
Resovia Rzeszów
06:00
Sileks
Eintracht Trier
06:00
Fola Esch
Hobro
06:00
Thisted
Haugesund
06:00
Vard
KFUM
06:00
Sandefjord
Austin
06:00
El Paso Locomotive
Motor Lublin
06:00
Górnik Łęczna
Górnik Łęczna
06:00
Legionovia Legionowo
Silkeborg
06:00
Norrköping
Mjøndalen
06:00
Grorud
Kongsvinger
06:00
Fredrikstad
St Patrick's
06:00
Sligo Rovers
Zagłębie Sosnowiec
06:00
Liptovský Mikuláš
FK Košice
06:00
Podbrezová
Tatran Prešov
06:00
Podbrezová
Lokomotiv Sofia 1929
06:00
Sportist Svoge
Botev Vratsa
06:00
Botev Plovdiv
Roskilde
06:00
FC Helsingør

99474 World - Club Friendlies 4

Gnas
00:15
Bad Gleichenberg
Leobendorf
01:00
Langenrohr

โปรแกรมบอลวันที่ 4 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:30
อาร์เซน่อล
แอสตันวิลลา
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
เซาแธมป์ตัน
ไบรท์ตัน
22:00
บอร์มัธ
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
ลิเวอร์พูล
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:30
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
19:30
เบิร์นลีย์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ฮัลล์ซิตี
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
22:00
สโตกซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
แบล็กพูล
มิลล์วอลล์
22:00
ซันเดอร์แลนด์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
บริสตอลซิตี
เรดิง
22:00
วัตฟอร์ด
สวอนซีซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Cheltenham Town
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
มอร์แคมป์
Exeter City
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Port Vale
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
พอร์ตสมัท
22:00
บาร์นสลีย์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
19:45
Swindon Town
Bradford City
22:00
Mansfield Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Harrogate Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Barrow
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Hartlepool United
จิลลิ่งแฮม
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Leyton Orient
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Northampton Town
22:00
Walsall
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
โรชเดล
Stockport County
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Sutton United
22:00
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

FC Volendam
00:45
AZ
เอ็มเมน
02:00
วิเทสส์
อูเทรชท์
02:00
ฮีเรนวีน
Excelsior
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
SC Freiburg
FC Union Berlin
21:30
FSV Mainz 05
FC Köln
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
VfL Bochum 1848
21:30
TSG Hoffenheim
Borussia Mönchengladbach
00:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
23:00
ตูลูส
Troyes
01:00
โอลิมปิก ลียง
แรนส์
03:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Cremonese
21:00
เลชเช่
โรม่า
00:00
เอ็มโปลี
ซัสเซาโล่
02:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
20:00
โอซาซูนา
เอลเช่
22:15
บียาร์เรอัล
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เกตาเฟ่
เรอัล เบติส
03:00
เซลต้า บีโก้

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Dorking Wanderers
Boreham Wood
22:00
Chesterfield
Bromley
22:00
Maidenhead United
Eastleigh
22:00
Woking
Oldham Athletic
22:00
Halifax Town
Solihull Moors
22:00
Gateshead
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
York City
Torquay United
22:00
Notts County
Wealdstone
22:00
Dagenham & Redbridge
Yeovil Town
22:00
Maidstone United
Altrincham
00:20
Wrexham

462 England - Women's Super League

Leicester W
18:30
Manchester City W
Aston Villa W
19:30
Brighton W

11 บุนเดิสลีกา 2

Jahn Regensburg
19:00
DSC Arminia Bielefeld
Eintracht Braunschweig
19:00
Heidenheim
Kaiserslautern
19:00
Holstein Kiel
SpVgg Greuther Fürth
02:30
นูเรมเบิร์ก

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Cercle Brugge
22:00
Standard Liège
RFC Seraing
00:15
OH Leuven
AS Eupen
00:15
Westerlo
Sint-Truiden
02:45
Kortrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
22:00
Standard Liège II
Lierse Kempenzonen
02:00
Beerschot-Wilrijk

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Osijek
Slaven Koprivnica
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Zlín
Teplice
21:00
Baník Ostrava
Slovácko
21:00
Sigma Olomouc
Pardubice
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
21:00
Annecy

125 Greece - Super League

OFI
22:00
PAS Giannina
Ionikos
00:00
Aris

802 Israel - Ligat ha'Al

Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Tel Aviv
22:30
Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa
23:00
Ashdod
Hapoel Katamon
23:00
Maccabi Netanya
Ironi Kiryat Shmona
00:30
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Benevento
20:00
Venezia
Cittadella
20:00
Ascoli
Cosenza
20:00
Ternana
Perugia
20:00
เบรสชา
Pisa
20:00
Südtirol
สปาล
20:00
Bari 1908
Como
22:15
โฟรซิโนเน่

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
21:00
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
23:30
Lechia Gdańsk
Zagłębie Lubin
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 Portugal - Liga Portugal

ซานตาคลารา
22:30
Boavista
เบนฟิกา
01:00
Casa Pia
Estoril
03:30
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
19:30
Argeş
Rapid Bucuresti
01:00
Voluntari

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Motherwell
Hearts
22:00
Dundee United
Livingston
22:00
Kilmarnock
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Ross County
St. Mirren
22:00
Hibernian

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
22:15
Mirandés
เลกาเนส
22:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เตเนริเฟ
00:30
อัลบาเซเต้
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
เออิบาร์

62 Switzerland - Super League

Grasshopper
00:00
บาเซิ่ล
St. Gallen
02:30
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ankaragücü
17:30
Fatih Karagümrük
Sivasspor
20:00
เบซิคตัส
Antalyaspor
23:00
Gaziantep F.K.

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
17:30
Tuzlaspor
Bandırmaspor
17:30
Denizlispor
Boluspor
20:00
Pendikspor
Rizespor
23:00
Yeni Malatyaspor

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
03:00
Barracas Central
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes
Belgrano
05:15
River Plate

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:00
Tijuana
Mazatlán
10:05
Juárez
León
06:00
Pachuca

158 Uruguay - Primera Division

Racing
19:45
Boston River
Peñarol
03:00
Cerro
Cerro Largo
05:30
River Plate

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
Stellenbosch
Golden Arrows
20:30
Royal AM
Orlando Pirates
20:30
Mamelodi Sundowns
SuperSport United
22:30
Cape Town City
Marumo Gallants FC
01:00
Sekhukhune United

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Sadd
20:35
Umm Salal
Al Wakrah
20:35
Al Gharafa
Al Rayyan
23:00
Al Arabi
Al Duhail
23:00
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Tai
20:00
Al Ittihad
Al Feiha
22:00
Al Wahda

2802 United Arab Emirates - Uae League

Shabab Al Ahli Dubai
20:30
Dibba Al Fujairah
Ajman
20:30
Al Nasr
Bani Yas
23:15
Al Sharjah

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
19:00
Hyderabad
NorthEast United
21:00
Jamshedpur

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Hai Phong
19:15
Binh Duong

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
13:00
Macarthur
ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
บริสเบน รอร์
เพิร์ธ กลอรี
18:30
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - W-League

Sydney W
10:20
Melbourne City W
Melbourne Victory W
11:00
Western Sydney Wanderers W
Western United W
11:00
Perth Glory W

99474 World - Club Friendlies 3

Třinec
16:00
Frýdek-Místek
Benesov
16:00
Vlašim
Sigma Olomouc II
16:00
Slovan Rosice
Kolding IF
17:00
Dalum
Varnsdorf
17:00
Teplice II
Domžale
17:00
Rukh Vynnyky
Skalica
17:00
Lisen
Vysočina Jihlava
17:00
Slavia Praha II
Dukla Praha
17:00
Slovan Velvary
Vyškov
17:00
Uničov
Skeid
17:00
Moss
Chrudim
17:00
Viktoria Žižkov
Atlas Delmenhorst
17:00
Hansa Friesoythe
Skive
17:30
Holstebro
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
17:30
Grazer AK
First Vienna
18:00
Neusiedl
Ismaning
18:00
Buchbach
Kauno Žalgiris
18:00
Hegelmann Litauen
GAIS
18:00
Varberg BoIS
Utsikten
18:00
Örgryte
Jönköpings Södra
19:00
Helsingborg
Brage
19:00
Örebro
Žilina
19:00
Karviná
Metta / LU
19:00
FA Šiauliai
Zlaté Moravce
19:00
Petržalka akadémia
Vejle
19:00
Borac Banja Luka
Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
Mainz 05 II
Shamrock Rovers
19:00
Waterford United
Illertissen
19:00
Ravensburg
Kjelsås
19:00
Ullensaker / Kisa
TSV Steinbach
19:00
Hanau 93
Hartberg
20:00
Spartak Trnava
Värnamo
20:00
Trelleborg
Hessen Kassel
20:00
Baunatal
Bissingen
20:00
SGV Freiberg
Wacker Burghausen
20:00
Türkgücü-Ataspor
Kickers Offenbach
20:00
FC Gießen
Ružomberok
20:00
Puszcza Niepołomice
Wormatia Worms
20:00
Basara Mainz
Würzburger Kickers
20:00
Aalen
Viktoria Aschaffenburg
20:00
FSV Frankfurt
Balingen
20:00
Stuttgarter Kickers
TuS RW Koblenz
20:00
Swift Hesperange
Nürnberg II
20:00
Hoffenheim II
Schweinfurt
20:00
Würzburger FV
Eichstätt
20:00
DJK Bamberg
Ansbach
20:00
Greuther Fürth II
Heimstetten
20:00
Schwaben Augsburg
Gorica
20:00
Aluminij
Jerv
20:00
Flekkerøy
Weiden
20:00
Vilzing
Eintracht Karlsfeld
20:30
Pipinsried
St. Pölten
20:30
TWL Elektra
Västerås SK
21:00
Brommapojkarna
Bryne
21:00
Sandnes Ulf
Deutschlandsberger SC
21:00
Sturm Graz II
Öster
21:00
Skövde AIK
TSV Abtswind
21:00
Aubstadt
Hammarby
21:00
Brann
Táborsko
21:00
Příbram
Dinamo Minsk
21:30
Gomel
Hartberg
22:00
St. Anna
นิวยอร์กซิตี
22:00
แอลเอ แกลักซี
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
22:00
Monterey Bay
SønderjyskE
22:30
Landskrona
Jahn Regensburg II
23:00
Hankofen-Hailing
Krems
23:00
Amstetten
Tlaxcala
00:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Trakai
00:00
Panevėžys
โคลัมบัส ครูว์
00:30
Pittsburgh Riverhounds
Galway United
01:00
Shamrock Rovers
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
02:00
Charlotte
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
03:00
Louisville City
Ural
06:00
Ararat-Armenia
Džiugas Telšiai
06:00
Nevėžis
Akhmat Grozny
06:00
Chayka
Progrès Niedercorn
06:00
Eintracht Trier
Lechia Gdańsk
06:00
Chojniczanka Chojnice
OFK Pirin
06:00
CSKA Sofia
Ufa
06:00
Rubin Kazan'
โรเซนบอร์ก บีเค
06:00
Levanger

ตารางบอลวันที่ 5 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

SC Cambuur
18:15
อาแจกซ์
เฟเยนูร์ด
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
20:30
NEC
โกรนิงเงิน
22:45
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
18:15
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
VfL Wolfsburg
23:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Clermont
19:00
โมนาโก
Ajaccio
21:00
น็องต์
Auxerre
21:00
แร็งส์
ลอริยองต์
21:00
อองเช่ร์
สตราส์บูร์ก
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แบรสต์
23:05
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
18:30
นาโปลี
โตริโน่
21:00
อูดิเนเซ่
ฟิออเรนติน่า
00:00
โบโลญญ่า
อินเตอร์ มิลาน
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
20:00
เรอัล มาดริด
คิโรน่า
22:15
บาเลนเซีย
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เรอัล บายาโดลิด
FC Barcelona
03:00
เซบีย่า

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:00
Everton W
Tottenham W
19:30
Chelsea W
Liverpool W
21:00
Reading W
West Ham W
01:45
Arsenal W

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Hansa Rostock
19:30
Hamburger SV
Magdeburg
19:30
Karlsruher SC

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Antwerp
19:30
คลับ บรูกก์
Mechelen
22:00
Sporting Charleroi
เกนท์
00:30
เกงค์
Union Saint-Gilloise
01:15
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
22:00
Excelsior Virton
Dender
01:15
Deinze

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Šibenik
Hajduk Split
23:30
Rijeka

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Slovan Liberec
Zbrojovka Brno
21:00
Viktoria Plzeň
Hradec Králové
21:00
Bohemians 1905
Sparta Praha
00:00
Mladá Boleslav

125 Greece - Super League

Panathinaikos
22:00
Lamia
Atromitos
22:30
AEK Athens
Panaitolikos
01:00
Asteras Tripolis
PAOK
01:30
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Bnei Raina
01:15
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Palermo
22:15
Reggina
ปาร์มา
22:15
เจนัว

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
18:30
Stal Mielec
Lech Poznań
21:00
Miedź Legnica
Pogoń Szczecin
23:30
Śląsk Wrocław

20 Portugal - Liga Portugal

ชาเวช
22:30
Marítimo
บราก้า
22:30
Famalicão
ปอร์โต้
01:00
Vizela
Gil Vicente
03:30
Arouca

155 Romania - Liga 1

Mioveni
20:30
Sepsi
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
02:00
FCSB

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
19:00
เซลติก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Villarreal II
20:00
เกรนาดา
FC Andorra
22:15
เรอัลซาราโกซา
FC Cartagena
00:30
เลบันเต้
Ponferradina
00:30
Racing Santander
ลูโก
03:00
UD Ibiza

62 Switzerland - Super League

Sion
20:15
Zürich
Luzern
22:30
ยังบอยส์
Winterthur
22:30
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

İstanbulspor
17:30
Alanyaspor
Hatayspor
20:00
Kasımpaşa
กาลาตาซาราย
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Samsunspor
Gençlerbirliği
20:00
Göztepe
Sakaryaspor
23:00
Keçiörengücü

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:30
San Lorenzo
Argentinos Juniors
07:30
Racing Club
Independiente
03:00
Platense
Boca Juniors
05:15
Central Cordoba SdE

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:05
Tigres UANL
Santos Laguna
10:05
América
Pumas UNAM
01:00
Atlas
Guadalajara
06:00
Querétaro

158 Uruguay - Primera Division

La Luz
19:45
Wanderers
Torque
04:00
Danubio

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:30
Kaizer Chiefs

886 Egypt - Premier League

El Daklyeh
19:45
Aswan
Ghazl El Mehalla
22:00
Haras El Hodood
Al Ittihad
00:00
Ismaily
Ceramica Cleopatra
00:00
ENPPI

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Markhiya
20:35
Qatar SC
Al Shamal
23:00
Al Sailiya

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:30
Al Ain
Al Ittihad Kalba
20:30
Al Wahda
Al Wasl
23:15
Al Bataeh
Al Jazira
23:15
Khorfakkan Club

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

ATK Mohun Bagan
21:00
Bengaluru

69697 Vietnam - V-League

Viettel
19:15
Ha Noi

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
11:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
12:00
Canberra United W
Adelaide United W
12:00
Brisbane Roar W

99474 World - Club Friendlies 3

Volga Ulyanovsk
15:00
Khimki
Chornomorets
15:30
Vejle
Blau-Weiß Linz
20:00
Kolos Kovalivka
FC 1906 Erlensee
20:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
FSV Frankfurt
20:00
Eintracht Frankfurt II
Eichstätt
20:00
Ehekirchen
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Urartu
Volga Ulyanovsk
21:00
AMGK
Akhmat Grozny
21:00
Khimki
WSG Tirol
21:00
Flora
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
00:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
Neftekhimik
06:00
Kyzyl-Zhar
Louisville City
06:00
Colorado Springs
Tromsø
06:00
IFK Göteborg
Inhulets
06:00
Makedonija
Polessya
06:00
Vorskla