Menu Close

สมัครสมาชิก แทงบอลออนไลน์

โปรแกรมบอล

ตารางบอล โปรแกรมบอลวันนี้ พร้อม ดูบอลสด โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมพรีเมียร์ลีก ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ ราคาบอลวันนี้ อัพเดทโปรแกรมฟุตบอลทุกวัน ตารางแข่งบอลวันนี้

โปรแกรมบอลวันที่ 30 ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
คริสตัล พาเลซ

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
02:45
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

สคันธอร์ป
02:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
00:45
MVV Maastricht
Jong Ajax
00:45
Almere City
NAC Breda
03:00
NEC
TOP Oss
03:00
De Graafschap

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
02:30
สตุทท์การ์ดต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
Lens

32 ลาลีกา สเปน

เออิบาร์
03:00
กาดิซ

49477 ไทยลีก

สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี

462 England - Fa Trophy

Wantage Town
02:30
North Leigh

462 England - Professional Development League

Birmingham U23
21:00
Watford U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

ทเวนเต้
01:30
ฮีเรนวีน
ADO Den Haag W
01:30
Alkmaar W
พีอีซี ซโวลล์
01:30
Ajax W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30
Heidenheim
Hamburger SV
00:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
01:00
VfB Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
01:00
Rain / Lech
Augsburg II
01:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
00:00
Stuttgart II
Balingen
00:30
Teutonia WS
Kickers Offenbach
01:30
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
01:00
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Süderelbe
Concórdia
01:15
Buchholz
Hamm United
01:30
Union Tornesch
Victoria Hamburg
01:30
Lohbrugge
Osdorf
01:30
Dassendorf
Hamburger SV III
02:00
HEBC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
01:30
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mülheim-Kärlich
01:30
Emmelshausen

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
18:00
Alashkert
Shirak
18:00
Artsakh

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
00:30
Liefering
Wacker Innsbruck
00:30
SV Horn II
Vorwärts Steyr
00:30
Floridsdorfer AC
Lafnitz
00:30
Kapfenberger SV
Juniors OÖ
00:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:00
Sabah II

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกงค์
02:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
02:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
23:00
Mladost Doboj Kakanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:00
CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Plovdiv
00:15
Montana

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
00:00
Varaždin

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
20:00
Rudeš
Hrvatski Dragovoljac
20:00
Sesvete
Inter Zaprešić
23:00
Kustošija
Medimurje Cakovec
00:00
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
23:00
Doxa
AEK Larnaca
01:00
Paphos

116 Cyprus - 2. Division

Aris
23:00
Alki Oroklini

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Vejle
01:00
Randers

320 Denmark - First Division

Viborg
00:00
FC Helsingør
Kolding IF
01:00
Hvidovre

1233 Finland - Ykkonen

Oulu
06:00
MP

17 France - National

Lyon Duchère
00:00
Cholet

455 Republic of Ireland - First Division

UCD
06:00
Longford Town
Bray Wanderers
06:00
Cabinteely

2756 Malta - Premier League

Mosta
23:00
Santa Lucia
Zejtun Corinthians
03:15
Hibernians

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
02:45
Crusaders

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
00:00
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
20:00
Górnik Łęczna
Chrobry Głogów
23:00
Odra Opole

2 Poland - Polish Cup

Garbarnia Kraków
18:30
Chojniczanka Chojnice
KSZO
00:00
Górnik Zabrze
Nieciecza
00:00
Raków Częstochowa
Sokół Ostróda
00:00
Warta Poznań
Widzew Lodz
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
03:30
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
01:30
Cova Piedade

155 Romania - Liga 1

Argeş
23:00
Voluntari
Dinamo Bucureşti
02:00
Astra

227 Russia - Youth League

Akhmat Grozny U19
18:00
Krasnodar U19

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
00:00
Bačka Palanka

47 Sweden - Ettan: South

Landskrona
01:30
Karlskrona

62 Switzerland - Challenge League

Thun
02:00
Aarau
Neuchâtel Xamax
02:00
Winterthur

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
00:00
BB Erzurumspor
แทร็บซอนสปอร์
00:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
23:00
Altay
Balıkesirspor
23:00
Adanaspor

86 Ukraine - Premier League

ชัคตาร์
00:00
Mariupol

86 Ukraine - Second League: Group A

Uzhhorod
20:00
Karpaty Halych
Bukovyna
06:00
Rubikon
Podillya Khmelnytskyi
06:00
Kalush

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
19:00
Real Pharm
Balkany Zorya
19:00
Metal Kharkiv
Nikopol
19:00
Mykolaiv II

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Penybont
Flint Town United
02:45
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
05:00
Patronato

5 Brazil - Serie B

Vitória
05:15
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Copa do Brasil

Grêmio
07:30
Juventude

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
21:00
Unión La Calera

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Fortaleza CEIF

353 Colombia - Copa Betplay

Alianza Petrolera
08:10
Atlético Bucaramanga

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
08:00
Cartaginés

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
04:00
Municipal

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
08:00
Dorados

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
06:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Atlético Grau
Sport Boys
23:00
Sport Huancayo
Alianza Lima
01:15
Deportivo Municipal
Sporting Cristal
03:30
Carlos Stein
César Vallejo
03:30
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
19:45
Central Español
Albion
22:00
Villa Teresa
Atenas
00:15
Sud América
Cerrito
02:30
Racing
Tacuarembó
04:45
Juventud

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
ASEC Koudougou
USFA
22:30
RCK

886 Egypt - Premier League

ENPPI
20:00
Tanta
El Gounah
22:30
Haras El Hodood
Al Masry
01:00
Wadi Degla

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
CO Coyah
Flamme Olympique
06:00
Kaloum Star

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Karama
Teshrin
19:00
Al Sahel
Wathba
19:00
Horriya
Jabala
19:00
Foutoua
Al-Horgelah
19:00
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Gwambina
20:00
KMC
Azam
23:00
JKT Tanzania
Tanzania Prisons
06:00
Polisi Tanzania
Namungo
06:00
Dodoma Jiji
Simba
06:00
Mwadui

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
20:00
Prison Leopards

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
22:00
Al Ahli

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al-Ain
19:40
Al Fateh
Al Wahda
23:50
Al Faisaly

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
21:15
Hatta
Al Wahda
21:15
Shabab Al Ahli Dubai
Bani Yas
00:00
Al Khaleej
Al Ain
00:00
Al Sharjah

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Ho Chi Minh City
19:15
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
15:30
Tay Ninh
Dak Lak
15:30
Can Tho
Long An
15:30
Dong Thap

11555657 South America - Copa Sudamericana

Independiente
07:30
Atlético Tucumán
Plaza Colonia
07:30
Junior
Melgar
07:30
Bahia

1233 Finland - Kakkonen

RoPS II
23:30
OLS

2 Poland - 2. Liga East

Katowice
23:00
Stargard Szczeciński

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Concordia Chiajna II
20:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Astra II
20:00
Targu Secuiesc
Corona Brasov
20:00
SR Municipal Braşov
Sepsi II
20:00
Plopeni

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Atlético Tacoronte
Guía
04:00
Unión Viera

3347 San Marino - Campionato

Faetano
03:15
Libertas

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
20:00
Middlesbrough U23
Reading U23
20:00
Newcastle Utd U23
Aston Villa U23
02:00
Sunderland U23

86 Ukraine - Youth League

Kolos Kovalivka U21
16:00
Olimpik Donetsk U21
Dnipro-1 U21
17:00
Dynamo Kiev U21
Oleksandriya U21
18:00
Desna U21
Shakhtar Donetsk U21
06:00
Mariupol U21

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
17:00
Queensland Lions
Brisbane Roar II
17:00
Gold Coast Knights

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
00:00
Magdeburg U19

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
20:30
Lazio U19

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
17:00
Meteor Praha U19
Opava U19
19:00
Hradec Kralove U19

2 Poland - Central Youth League

Escola Warszawa U18
18:00
Lech Poznan U18

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Thagafi Tulkarm
Jabal Al Mukaber
23:00
Shabab Al Khaleel

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Thaid
19:50
Masafi
Dibba Al Fujairah
19:50
Al Urooba

65437 Panama - Lpf

Independiente
03:00
Costa del Este
Plaza Amador
06:00
San Francisco

7091 Oman - Sultan Cup

Al Oruba
19:35
Ibri
Dhofar
22:45
Al-Nahda

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Bad Gleichenberg
01:00
Allerheiligen
Deutschlandsberger SC
01:00
Wels
Kalsdorf
01:00
Stadl-Paura
Union Vöcklamarkt
01:00
Gleisdorf 09
Hertha
01:00
Spittal
Gurten
01:00
Weiz
Wolfsberger AC II
01:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Mannsdorf
01:30
Admira II
Draßburg
01:30
Wiener SC

227 Russia - Pfl

Krasnodar 3
17:00
SKA Rostov
Essentuki
20:00
Forte Taganrog

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
23:00
HJK W

674 Hungary - Nb I Women

Szent Mihály W
19:00
เฟเรนซ์วารอส
MTK Hungaria W
02:00
Diósgyőri VTK W

119 Georgia - Liga 3

Tbilisi City
17:00
Kolkheti Poti

802 Israel - Lig Bet

Ahva Kafr Manda
06:00
Ihud Bnei Shfaram
Beitar Nahariya
06:00
Ahi Akko
Hapoel Ironi Safed
06:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Elnahada Nazareth
06:00
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Merhavim
06:00
Beitar Yavne
Ironi Modi'in
06:00
Maccabi Kiryat Malachi
Bnei Eilat
06:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
Shikun HaMizrah
06:00
Moadon Tzeirey Rahat
MS Jerusalem
06:00
MS Be'er Sheva
Hapoel Lod
06:00
Hapoel Yeruham
Beitar Ir Ma'ale Adumim
06:00
Maccabi Ironi Netivot
Hapoel Tirat HaCarmel
06:00
MS Kfar Kama
Ihud Bnei Baka
06:00
Hapoel Ramot Menashe
Beitar Haifa Jacob
06:00
Maccabi Neve Sha'anan
Ihud Bnei Kfar Kara
06:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Beitar Ramat Gan
06:00
Shimshon Bnei Taibe
Beitar Kfar Saba Shlomi
06:00
Hapoel Hod Hasharon
Hapoel Qalansawe
06:00
Beitar Petah Tikva
Hapoel Kfar Bara
06:00
Hapoel Kiryat Ono

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Leixões U23
Belenenses U23
22:00
Estoril U23

401 Slovakia - Youth League

Poprad U19
20:00
Spartak Trnava U19
Ružomberok U19
20:00
Dukla U19
Nitra U19
20:00
Senica U19
Podbrezová U19
20:00
Zemplín Michalovce U19
Trenčín U19
20:00
Žilina U19
Slovan Bratislava U19
20:00
DAC U19

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
17:00
Chertanovo W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
20:00
CPK

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
02:30
Lions FC

1233 Finland - Kolmonen

OTP
06:00
Kraft

โปรแกรมบอลวันที่ 31ต.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เบิร์นลีย์
22:00
เชลซี
ลิเวอร์พูล
00:30
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
19:30
นอริชซิตี
บอร์มัธ
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
บาร์นสลีย์
22:00
วัตฟอร์ด
ลูตัน ทาวน์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
มิลล์วอลล์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สโตกซิตี
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สวอนซีซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
20:00
ซันเดอร์แลนด์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
แบล็กพูล
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พอร์ตสมัท
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
โรชเดล
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Swindon Town
22:00
ฮัลล์ซิตี
วีแกนแอทเลติก
22:00
Northampton Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

Exeter City
20:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Barrow
22:00
Bradford City
Cheltenham Town
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Mansfield Town
22:00
Walsall
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Harrogate Town
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Oldham Athletic
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Port Vale
Stevenage
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
มอร์แคมป์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
00:45
พีอีซี ซโวลล์
อาแจกซ์
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
โกรนิงเงิน
02:00
วีวีวี เวนโล
วิลเลม ทเว
03:00
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
20:00
Excelsior
Roda JC Kerkrade
22:30
FC Den Bosch

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
โคโลญจน์
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
เอาก์สบวร์ก
21:30
ไมนซ์
Arminia Bielefeld
21:30
ดอร์ทมุนด์
มึนเช่นกลัดบัค
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
23:00
แบรสต์
น็องต์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
21:00
อตาลันต้า
อินเตอร์ มิลาน
00:00
ปาร์มา
โบโลญญ่า
02:45
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
แอธเลติก บิลเบา
22:15
เซบีย่า
โอซาซูนา
00:30
แอตเลติโก มาดริด
เดปอร์ติโบ อลาเบส
03:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
11:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

49477 ไทยลีก

เชียงราย ยูไนเต็ด
17:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
ระยอง เอฟซี
18:00
ตราด เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:30
การท่าเรือ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Notts County
Boreham Wood
22:00
Dagenham & Redbridge
Bromley
22:00
Eastleigh
Dover Athletic
22:00
Altrincham
Halifax Town
22:00
Wealdstone
King's Lynn Town
22:00
Woking
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
Barnet
Maidenhead United
22:00
Solihull Moors
Stockport County
22:00
Weymouth
Wrexham
22:00
Sutton United
Yeovil Town
22:00
Chesterfield
Hartlepool United
00:20
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Farsley Celtic
AFC Telford United
22:00
Alfreton Town
Bradford Park Avenue
22:00
Chorley
Curzon Ashton
22:00
Darlington
Gloucester City
22:00
Chester
Guiseley
22:00
Brackley Town
Kidderminster Harriers
22:00
Blyth Spartans
Leamington
22:00
Gateshead
Southport
22:00
Boston United
Spennymoor Town
22:00
Hereford

462 England - Fa Trophy

United of Manchester
22:00
Marske United
Atherton Collieries
22:00
City of Liverpool
Hyde United
22:00
Frickley Athletic
Warrington Town
22:00
Lancaster City
Brighouse Town
22:00
Buxton
Radcliffe Borough
22:00
Bamber Bridge
Scarborough Athletic
22:00
Witton Albion
Pickering Town CFC
22:00
Runcorn Linnets
Marine
22:00
Stalybridge Celtic
Ashton United
22:00
Clitheroe
Glossop North End
22:00
Workington
South Shields
22:00
Colne
Morpeth Town
22:00
Whitby Town
Newcastle Town
22:00
Nuneaton Town
Evesham United
22:00
Leek Town
Redditch United
22:00
Nantwich Town
Tamworth
22:00
Banbury United
Bromsgrove Sporting
22:00
Coleshill Town
AFC Rushden & Diamonds
22:00
Ilkeston Town
Yaxley FC
22:00
Grantham Town
Loughborough Dynamo
22:00
Bedford Town
Rushall Olympic
22:00
Barwell
Mickleover Sports
22:00
Dereham Town
Peterborough Sports
22:00
Gainsborough Trinity
Stourbridge
22:00
Stamford
Basford United
22:00
Alvechurch
Corby Town
22:00
Hednesford Town
St Neots Town
22:00
Worksop Town
St Ives Town
22:00
Stafford Rangers
Stratford Town
22:00
Kidsgrove Athletic
Maldon & Tiptree
22:00
Kingstonian
Hastings United
22:00
Ashford Town (Middlesex)
Leiston
22:00
Worthing
Burgess Hill Town
22:00
Harrow Borough
Marlow
22:00
Berkhamsted
Needham Market
22:00
Three Bridges
Bowers & Pitsea
22:00
AFC Hornchurch
Royston Town
22:00
Hythe Town
East Thurrock United
22:00
Cheshunt
Faversham Town
22:00
Haringey Borough
Walton Casuals
22:00
Folkestone Invicta
Merstham
22:00
Carshalton Athletic
Coggeshall Town
22:00
Wingate & Finchley
Kings Langley
22:00
Brightlingsea Regent
Lowestoft Town
22:00
Lewes
Biggleswade Town
22:00
Heybridge Swifts
Aveley
22:00
Beaconsfield Town
Uxbridge
22:00
Hayes & Yeading United
Enfield Town
22:00
Ramsgate
Barking
22:00
Sittingbourne
Bishop's Stortford
22:00
Brentwood Town
Hitchin Town
22:00
Herne Bay
Bognor Regis Town
22:00
Tooting & Mitcham United
Whitehawk
22:00
Cray Wanderers
Leatherhead
22:00
Potters Bar Town
Chesham United
22:00
Whyteleafe
Horsham
22:00
Welwyn Garden City
Felixstowe & Walton United
22:00
Metropolitan Police FC
Corinthian-Casuals
22:00
Hendon
Frome Town
22:00
Farnborough
Taunton Town
22:00
Truro City
Bracknell Town
22:00
Cinderford Town
Dorchester Town
22:00
Gosport Borough
Moneyfields
22:00
Kidlington
Thame
22:00
Wimborne Town
Salisbury
22:00
Tiverton Town
Hartley Wintney
22:00
Poole Town
Weston-super-Mare
22:00
Larkhall Athletic
Highworth Town
22:00
Swindon Supermarine
Yate Town
22:00
Bideford

462 England - Premier League U18

Burnley U18
18:00
Leeds United U18
Arsenal U18
18:00
Norwich U18
Crystal Palace U18
18:00
Reading U18
Southampton U18
18:00
Fulham U18
Brighton U18
18:00
Leicester U18
Middlesbrough U18
19:30
Everton U18
Liverpool U18
20:00
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Cambridge City
22:00
Canvey Island
Hullbridge Sports
22:00
Histon
Tilbury
22:00
Soham Town Rangers
Bury Town
22:00
Romford
AFC Sudbury
22:00
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Halesowen Town
Barton Rovers
22:00
Didcot Town
Bedworth United
22:00
Berkhamsted
Daventry Town
22:00
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Dunston
22:00
Clitheroe
Kendal Town
22:00
Tadcaster Albion
Marske United
22:00
Prescot Cables
Ramsbottom United
22:00
Workington
Widnes
22:00
Mossley
Ramsbottom United
22:00
Prescot Cables
Dunston
22:00
Ossett United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Chipstead
22:00
Hanwell Town
Harlow Town
22:00
Chalfont St Peter
South Park
22:00
Bedfont Sports
Staines Town
22:00
FC Romania
Waltham Abbey
22:00
Westfield

462 England - Non League Div One: Northern South

Belper Town
22:00
Spalding United
Chasetown
22:00
Stocksbridge Park Steels
Leek Town
22:00
Worksop Town
Market Drayton Town
22:00
Sutton Coldfield Town
Newcastle Town
22:00
Lincoln United
Sheffield
22:00
Carlton Town
Stamford
22:00
Kidsgrove Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Bideford
22:00
Sholing
Frome Town
22:00
Larkhall Athletic
Mangotsfield United
22:00
Cirencester Town
Melksham Town
22:00
Basingstoke Town
Paulton Rovers
22:00
Slimbridge
Thatcham Town
22:00
AFC Totton
Winchester City
22:00
Barnstaple Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
IJsselmeervogels
Scheveningen
20:30
Koninklijke HFC
AFC
20:30
GVVV
Kozakken Boys
21:00
HHC
ASWH
21:00
Rijnsburgse Boys
Spakenburg
21:00
TEC
Quick Boys
21:00
Volendam II
Jong Sparta
21:30
Katwijk
De Treffers
00:00
Excelsior Maassluis

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
19:00
Jahn Regensburg
Erzgebirge Aue
19:00
Holstein Kiel
Osnabrück
19:00
Sandhausen
Eintracht Braunschweig
19:00
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Verl
20:00
Zwickau
Dynamo Dresden
20:00
Meppen
Waldhof Mannheim
20:00
Magdeburg
Uerdingen
20:00
Saarbrücken
Hallescher FC
20:00
Unterhaching
1860 München
20:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Jeddeloh
Atlas Delmenhorst
20:00
Wolfsburg II
Werder Bremen II
20:00
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Memmingen
20:00
Schweinfurt
Illertissen
20:00
Greuther Fürth II
Nürnberg II
20:00
Aubstadt
Bayreuth
20:00
Eichstätt
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Schalding-Heining
Garching
20:00
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
19:30
Union Fürstenwalde
Viktoria Berlin
19:30
Lokomotive Leipzig
Lichtenberg
19:30
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Hessen Kassel
Mainz 05 II
20:00
Homburg
Aalen
20:00
Elversberg
Astoria Walldorf
20:00
TuS RW Koblenz
FSV Frankfurt
20:00
Pirmasens
SV Steinbach
20:00
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
20:00
Borussia Dortmund II
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Rot Weiss Ahlen
Lippstadt 08
20:00
Wegberg-Beeck
Homberg
20:00
Wuppertaler SV
SV 1919 Straelen
20:00
Alemannia Aachen
Bergisch Gladbach
20:00
Köln II
Rödinghausen
20:00
Sportfreunde Lotte
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Wiedenbrück
Schalke 04 II
21:30
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
20:00
Sandhausen II
Backnang
20:00
Neckarsulmer SU
Ravensburg
20:00
Linx
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Bruchsal
Freiburger FC
20:30
Reutlingen
Villingen
21:30
Bissingen
Oberachern
21:30
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
Habenhauser FV
OSC Bremerhaven
21:00
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
20:30
Dietkirchen
Fernwald
21:00
Rot-Weiß Hadamar
FV Bad Vilbel
21:00
Lehnerz
Hunfelder SV
21:00
SV Steinbach
Hanau 93
21:00
Hessen Dreieich
FC 1906 Erlensee
23:00
Eddersheim
Neuhof
23:00
Buchonia Flieden

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
19:00
BW Lohne
Rotenburger SV
19:30
Eintracht Celle
Kickers Emden
20:00
Spelle-Venhaus
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Wolfenbüttel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Hansa Rostock II
Rostocker FC
20:00
Neustrelitz
Staaken
20:00
Strausberg

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Krieschow
19:30
Ludwigsfelder FC
Carl Zeiss Jena II
19:30
Eilenburg
Union Sandersdorf
19:30
An der Fahner Höhe
International Leipzig
19:30
Plauen
Blau-Weiß Zorbau
19:30
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Karbach
20:30
Kaiserslautern II
Salmrohr
20:30
Hassia Bingen
Arminia Ludwigshafen
20:30
Röchling Völklingen
Alemannia Waldalgesheim
21:30
Eintracht Trier
Eppelborn
21:30
Mechtersheim
Hertha Wiesbach
21:30
Wormatia Worms
Elversberg II
21:30
Jagersburg
Pfeddersheim
21:30
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Kronshagen
20:00
TSB Flensburg
Eutiner SV
20:00
Union Neumünster
Pansdorf
20:00
Dornbreite Lubeck
Oldenburger SV
22:30
Eichede

2454 Albania - Superliga

Tirana
06:00
Apolonia Fier
Teuta Durrës
06:00
Laçi
Vllaznia Shkodër
06:00
Partizani Tirana
Bylis Ballsh
06:00
Kastrioti Krujë
Kukësi
06:00
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Gandzasar
18:30
Van
Pyunik
21:00
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Wattens
Hartberg
23:00
Austria Wien
St. Pölten
23:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
18:00
Rapid Wien II
Austria Klagenfurt
20:30
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
17:00
Sabah
Zira
19:00
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
Volna
Khimik Svetlogorsk
18:15
Granit
Gomelzheldortrans
18:30
Smorgon
Krumkachy
19:00
Slonim
Gomel
20:00
Oshmyany

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Beerschot-Wilrijk
22:15
OH Leuven
Sporting Charleroi
00:30
Cercle Brugge
คลับ บรูกก์
02:45
Mechelen

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:45
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Krupa na Vrbasu
20:00
Sloga
Zrinjski
23:00
Velez
Siroki Brijeg
23:00
Olimpic Sarajevo
Zeljeznicar
01:00
Radnik Bijeljina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
19:30
Buducnost Banovici
Igman Konjic
19:30
Bratstvo Gracanica
Rudar Kakanj
19:30
Slaven Zivinice
Capljina
19:30
TOSK Tesanj
Posusje
19:30
Zvijezda Gradačac
Travnik
19:30
GOSK Gabela
Gorazde
19:30
Orasje
Vis Kosova
19:30
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
21:30
Botev Plovdiv
Beroe
23:45
Arda

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Borac Kozarska Dubica
20:00
Modrica
Leotar
20:00
Drina Zvornik
Tekstilac Derventa
20:00
Slavija
FK Jedinstvo Brcko
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Ljubic Prnjavor
20:00
Sutjeska Foca
Podrinje Janja
20:00
Zeljeznicar Banja Luka

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
17:45
Kariana Erden
Strumska slava
19:30
FK Minyor Pernik
Hebar 1918
19:30
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
Osijek
Istra 1961
23:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
19:00
Hajduk Split II
Junak
20:00
Bijelo Brdo
Dugopolje
20:00
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 1. Division

AEL
21:00
Ermis
อาโปเอล
23:30
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
19:30
ASIL Lysi
Anagennisi Deryneia
19:30
Kouris Erimi
Akritas
19:30
Digenis Morphou
Onisilos
19:30
AE Zakakiou
PAEEK
19:30
Omonia Psevda
Xylotympou
19:30
EN THOI Lakatamia
Othellos
19:30
Ahironas
Digenis Ypsonas
19:30
Omonia Aradippou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
Zbrojovka Brno
Karviná
20:30
Zlín
Teplice
20:30
Sparta Praha
Příbram
20:30
Mladá Boleslav
Baník Ostrava
20:30
Slovan Liberec
České Budějovice
20:30
Viktoria Plzeň
Slovácko
20:30
Opava
Jablonec
20:30
Bohemians 1905
Pardubice
20:30
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
16:15
Blansko
Slavoj Vyšehrad
20:00
Vlašim
Ústí nad Labem
20:30
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
22:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Esbjerg
19:00
Fredericia
Hobro
21:00
Fremad Amager

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
18:00
Trans
Tulevik
18:00
Legion
Levadia
21:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

TPS
21:00
SJK

1233 Finland - Ykkonen

KTP
21:00
Kajaani
MP
21:00
VPS
MuSa
21:00
Jaro
Gnistan
21:00
KPV
SJK Akatemia
21:00
MYPA
EIF
21:00
Oulu

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
21:00
ก็อง
แก็งก็อง
01:00
Sochaux
Chambly
01:00
Dunkerque
Ajaccio
01:00
Troyes
Le Havre
01:00
Pau
Nancy
01:00
Châteauroux
Rodez
01:00
Auxerre
วาล็องเซียนส์
01:00
Clermont
Niort
01:00
Grenoble Foot 38

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
Apollon Smirnis
Atromitos
22:15
PAS Giannina
Volos NFC
22:15
Larissa
Lamia
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
20:45
Zalaegerszegi TE
Honvéd
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
MOL Vidi
01:30
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Keflavík
21:00
Grindavík

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Athlone Town
22:00
Shelbourne

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
21:15
Hapoel Haifa
Maccabi Netanya
22:15
Hapoel Kfar Saba
Ironi Kiryat Shmona
23:15
Hapoel Hadera
Hapoel Tel Aviv
00:50
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Cittadella
20:00
Monza
Ascoli
22:00
Pordenone
เบรสชา
22:00
Virtus Entella
คิเอโว่
22:00
Cosenza
Vicenza
22:00
Pisa
Salernitana
22:00
Reggiana
Venezia
22:00
เอ็มโปลี

748 Latvia - First Liga

Saldus SS/Leevon
19:00
Auda
Grobiņa
19:00
Rēzekne / BJSS
Dinamo Riga
19:00
JDFS Alberts
Super Nova
19:00
Lokomotiv Daugavpils

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
19:30
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
20:00
Gudja United
Floriana
20:00
Birkirkara
Hamrun Spartans
00:15
Gzira United

2756 Malta - First Division

St. George's
20:00
Marsaxlokk
Vittoriosa Stars
00:15
Mqabba

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
19:00
Milsami
Speranţa Nisporeni
22:00
Codru Lozova

998 Montenegro - First League

Mladost
02:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
02:00
Petrovac
Sutjeska
02:00
Budućnost
Dečić
02:00
Iskra
Zeta
02:00
Jezero

998 Montenegro - Second League

Grbalj
23:00
Jedinstvo
Berane
23:00
Kom
Bokelj
23:00
Arsenal Tivat
Mornar
23:00
Igalo
Drezga
23:00
Ibar

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
22:00
Carrick Rangers
Coleraine
22:00
Glentoran
Glenavon
22:00
Dungannon Swifts
Larne
22:00
Ballymena United
Warrenpoint Town
22:00
Portadown

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
00:00
Sarpsborg 08
Haugesund
02:30
Aalesund

2 Poland - Polish Cup

Świt Skolwin
18:30
Cracovia Kraków
Unia Janikowo
19:00
ŁKS Łódź
Olimpia Grudziądz
21:30
Lechia Gdańsk
Pogoń Siedlce
23:00
Radomiak Radom
Stal Mielec
00:30
Piast Gliwice

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
22:30
Farense
Rio Ave
01:00
Moreirense
Marítimo
03:30
Nacional

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
18:00
Porto II
Académica
22:00
UD Oliveirense
ชาเวช
00:30
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
17:30
Sepsi
Botoşani
00:00
UTA Arad
Hermannstadt
02:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
Arsenal Tula
Akhmat Grozny
20:30
คราสโนดาร์
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Rostov
Sochi
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - Youth League

Arsenal Tula U19
17:00
Rostov U19
UOR №5 U20
19:00
Rubin Kazan U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
22:00
Ross County
เซลติก
22:00
St. Mirren
Livingston
22:00
Motherwell

1161 Scotland - Championship

Dundee
22:00
Raith Rovers
Dunfermline Athletic
22:00
Queen of the South
Inverness CT
22:00
Arbroath
Greenock Morton
22:00
Ayr United

1161 Scotland - Scottish Cup

Hearts
00:00
Hibernian

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Peterhead
Cove Rangers
22:00
Partick Thistle
Dumbarton
22:00
Airdrieonians
Falkirk
22:00
East Fife
Forfar Athletic
22:00
Montrose

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Brechin City
Cowdenbeath
22:00
Stenhousemuir
Edinburgh City
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Annan Athletic
Stranraer
22:00
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Metalac GM
Voždovac
21:00
Bačka Topola
Čukarički
21:00
Novi Pazar
Rad Beograd
21:00
Zlatibor Čajetina
Partizan
23:00
Mačva Šabac

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
19:30
Radnički Kragujevac
Zemun
19:30
Žarkovo
Borac Čačak
19:30
Dinamo Vranje
Dubocica
19:30
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
Zemplín Michalovce
Pohronie
23:00
Zlaté Moravce
Žilina
23:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
19:00
Slavoj Trebišov
FK Košice
19:00
Poprad
Partizán Bardejov
19:00
Žilina II
Komárno
19:00
Skalica

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
20:00
NŠ Drava
Nafta
20:00
Brda Dobrovo
Primorje
20:00
Triglav
Beltinci
20:00
Radomlje
Krka
20:00
Dekani
Bilje
20:00
Dob
Smartno
20:00
Brežice
Rudar Velenje
23:00
Fužinar

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
22:00
อัลบาเซเต้
พัลมาส
00:15
เรอัล โอเบียโด้

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro
19:00
Umea W

47 Sweden - Superettan

Degerfors
19:00
Akropolis
Dalkurd
21:00
Jönköpings Södra
GIF Sundsvall
23:30
Örgryte
Öster
23:30
Halmstad

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
19:00
Örebro Syrianska
Gefle
21:00
Vasalund
Karlslund
22:00
Berga

47 Sweden - Ettan: South

Assyriska Turabdin
19:00
Trollhättan
Lund
19:00
Värnamo
Tvååker
20:00
Motala
Oskarshamns AIK
20:00
Lindome
Linköping City
21:00
Qviding FIF
Utsikten
21:00
Torns
Skövde AIK
21:00
Eskilsminne

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
01:00
Vaduz
Servette
01:00
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
23:30
Wil
FC Schaffhausen
01:00
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gençlerbirliği
17:30
Gazişehir Gaziantep
Göztepe
20:00
Alanyaspor
กาลาตาซาราย
23:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

Giresunspor
17:30
Ümraniyespor
Bursaspor
20:00
Boluspor
Menemen Belediyespor
20:00
Osmanlıspor
Altınordu
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Kolos Kovalivka
19:00
Olimpik Donetsk
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Desna
Dnipro-1
00:30
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
18:30
Epitsentr Dunayivtsi
Nyva Vinnytsya
19:00
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
19:00
MSK Dnipro Cherkasy
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Cherkashchyna-Akademiya
Metalurh Zaporizhya
19:00
Hirnyk

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
Bala Town
Cardiff MU
21:30
Cefn Druids
Newtown
21:30
Haverfordwest County
Connah's Quay
00:15
The New Saints
Haverfordwest County
00:15
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
07:15
Newell's Old Boys
Aldosivi
00:00
Estudiantes
Vélez Sarsfield
02:15
Huracán
Argentinos Juniors
04:45
San Lorenzo

5 Brazil - Serie A

Botafogo
03:00
Ceará
Corinthians
05:00
Internacional
Coritiba
05:00
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Paraná
Oeste
02:30
Sampaio Corrêa
Confiança
02:30
Chapecoense
Avaí
05:00
América Mineiro
Operário PR
05:00
Botafogo SP

5 Brazil - Serie C

Imperatriz
03:00
Santa Cruz
Paysandu
05:00
Manaus

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
21:00
Deportes Iquique
Huachipato
23:30
O'Higgins
Curicó Unido
02:00
Palestino
Audax Italiano
04:30
เอฟเวอร์ตัน

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
03:30
Envigado
Millonarios
06:00
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
08:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
05:30
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
El Nacional
Mushuc Runa
01:15
Técnico Universitario
Delfin
03:30
LDU Portoviejo
Universidad Católica
06:00
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
00:00
Malacateco
Iztapa
02:05
Cotzumalguapa
Cobán Imperial
04:30
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Deportivo Petapa
Quiché
02:00
San Pedro
Nueva Concepción
03:00
Solola
Mixco
05:00
Sayaxché

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:30
Toluca
Tijuana
10:06
Pachuca
Juárez
10:30
Querétaro
Atlas
06:00
Puebla

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Jalapa

1190 Paraguay - Division 1

General Díaz
04:15
Sportivo Luqueño
Cerro Porteño
06:30
Libertad

338 Peru - Primera Division

Cienciano
23:00
UTC Cajamarca
Universidad San Martín
01:15
Deportivo Binacional
Alianza Universidad
03:30
Universitario
Ayacucho
06:00
Melgar

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
06:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
06:00
Union Huaral
Molinos El Pirata
06:00
Deportivo Coopsol
Santos
06:00
Juan Aurich
Santa Rosa PNP
06:00
Alianza Atlético

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
05:00
Nacional
Rentistas
06:00
Cerro Largo
Plaza Colonia
06:00
ลิเวอร์พูล
Torque
06:00
Wanderers
Cerro
06:00
Progreso
Nacional
06:00
Defensor Sporting
Danubio
06:00
Fénix
Peñarol
06:00
Deportivo Maldonado
Boston River
06:00
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

Rocha
02:00
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

เอฟซี ดัลลัส
02:30
ฮิวสตัน ไดนาโม

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
22:30
Majestic
ASFA-Yennenga
23:00
Ouagadougou
SONABEL
01:15
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
21:30
Motema Pembe
RCK
21:30
Groupe Bazano

886 Egypt - Premier League

Smouha
20:00
Masr
Pyramids FC
22:30
Al Mokawloon
El Geish
01:00
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Hafia
Wakirya
06:00
Horoya

3677 Syria - Premier League

Shorta
19:00
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
06:00
Mtibwa Sugar
Ruvu Shooting
06:00
Coastal Union
Biashara United
06:00
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Lusaka Dynamos
Forest Rangers
20:00
Nkana
Green Buffaloes
20:00
Red Arrows
NAPSA Stars
20:00
ZESCO United
Zanaco
20:00
Indeni
Kabwe Warriors
20:00
Green Eagles
Lumwana Radiants
20:00
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
Encamp

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
21:00
Al Sareeh
Al Wihdat
23:30
Al Faysali

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Ghazieh
19:15
Al Ahed
Salam Zgharta
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Nejmeh
19:15
Bourj

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
21:50
Dhamk
Abha
22:15
Al Ittifaq
Al Ittihad
23:50
Al Ahli Jeddah

5618 China PR - Super League

Tianjin Teda
14:30
Dalian Professional
Shandong Luneng
18:35
Hebei CFFC

5618 China PR - League One

Taizhou Yuanda
14:00
Zhenjiang Huasa
Suzhou Dongwu
17:00
Jiangxi Liansheng
Guizhou Zhicheng
18:35
Beijing BG

712 เคลีก เกาหลีใต้

Seoul
13:00
Incheon United
Gangwon
13:00
Suwon Bluewings
Seongnam
13:00
Busan I'Park

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
12:00
Gimpo
Gyeongju HNP
12:00
Mokpo City
Gangneung City
12:00
Daejeon Korail
Hwaseong
12:00
Busan Transportation
Pyeongtaek Citizen
12:00
Cheongju
Changwon City
12:00
Jeonju
Cheonan City
12:00
Yangju Citizen
Chuncheon
12:00
Gyeongju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Kuala Lumpur
16:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Sabah
20:00
UiTM

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
FLC Thanh Hoa
Song Lam Nghe An
17:00
Nam Dinh
Hai Phong
17:00
Quang Nam

69697 Vietnam - V-League 2

Bà Ria Vũng Tàu
16:00
Sanna Khanh Hoa
Binh Dinh
16:00
Pho Hien
Bình Phước
16:00
An Giang

11240938 เอเอฟซีคัพ

Manama
06:00
Al Jaish
Al Jazeera
06:00
Dhofar
Altyn Asyr
06:00
Dordoi Bishkek
CPK
06:00
Kitchee
Wathba
06:00
Al Faysali
Al Ansar
06:00
Al Kuwait
Al Qadsia
06:00
Al Riffa
Hilal Al-Quds
06:00
Al Ahed
Khujand
06:00
Istiqlol Dushanbe

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
22:00
Ebbsfleet United
Braintree Town
22:00
Hemel Hempstead Town
Dartford
22:00
Havant & Waterlooville
Dulwich Hamlet
22:00
Chelmsford City
Eastbourne Borough
22:00
Welling United
Hungerford Town
22:00
Dorking Wanderers
Maidstone United
22:00
Concord Rangers
Oxford City
22:00
Hampton & Richmond
Slough Town
22:00
Bath City
St Albans City
22:00
Chippenham Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Staphorst
DOVO
20:30
GOES
ODIN '59
20:30
SteDoCo
Harkemase Boys
20:30
DVS '33
Barendrecht
20:30
ACV
HSV Hoek
20:30
Ter Leede
Sparta Nijkerk
21:00
Excelsior '31
Lisse
00:00
Ajax Amateurs
VVSB
00:00
Sportlust '46

556 Belgium - Division 3: ACFF

Tubize
02:00
La Louvière
RES Durbuy
02:00
Ganshoren
Excelsior Virton
02:00
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

Oudenaarde
01:00
Ninove
Gent-Zeehaven
01:00
Harelbeke
Dikkelvenne
01:30
Sparta Petegem
Gullegem
01:30
Olsa Brakel
Ronse
02:00
Zelzate

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Hades
Houtvenne
01:30
Pepingen-Halle
Sporting Hasselt
02:00
Bocholt
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
01:30
Eendracht Termien
De Kempen
01:30
Beringen
Weerstand Koersel
01:30
Diest
Zwarte Leeuw
01:30
Racing Mechelen
Turnhout
01:30
Wellen
ลีลล์
02:00
Esperanza Pelt
Nijlen
02:00
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Binche
Albert Quévy-Mons
02:00
Gosselies Sports
Aische
02:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Mormont
Oppagne-Wéris
02:30
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
01:30
Bornem
Antonia
01:30
Rapid Leest
Wezel
01:30
Vosselaar
Kalmthout
01:30
Bevel FC
Vorselaar
01:30
Geel

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Juve Hasselt
KFC Eksel
01:30
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Sartoise
La Roche
02:00
Meix-Devant-Virton
Bastogne
02:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
HO Kalken
Latem
01:30
Grembergen
Eendracht Aalter
02:00
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
SC Zonnebeke
Dadizele
01:00
Sparta Heestert
Rumbeke
01:00
Meulebeke
Diksmuide
01:30
RC Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
19:00
Svetkavitsa Targovishte
Chernomorets Balchik
19:00
Sportist General Toshevo
Dorostol
19:00
Inter Dobrich

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
O Kormakitis
APONA Anagias
19:30
Omonia 29is Maiou
Elpida Astromeritis
19:30
APEP
Elia Lythrodonta
19:30
MEAP Nisou
Peyia
19:30
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jablonec II
16:15
Sokol Živanice
Motorlet Praha
16:15
Admira Praha
Benesov
16:15
Viktoria Plzen II
Baník Sokolov
16:15
Králův Dvůr
Povltava FA
16:30
Slavia Praha II
Ústí nad Orlicí
20:00
Hradec Kralove II
Slovan Velvary
20:00
Sokol Brozany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
16:15
Uničov
Vysočina Jihlava II
16:30
Banik Ostrava II
Hlučín
20:00
Slovan Rosice
Dolní Benešov
20:30
Frýdek-Místek
Hanácká
00:00
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
16:15
Rokycany
Spartak Sobeslav
20:00
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
16:15
Aritma Praha
Tatran Rakovnik
16:15
Chomutov
Slaný
20:00
FK Brandys nad Labem
Ostrov
20:00
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
16:15
Hlinsko
Trutnov
20:00
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Viktorie Přerov
20:00
Hranice
Bzenec
20:00
Slavičín
FC Vsetin
20:00
Nove Sady
Valašské Meziříčí
20:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Stara Rise
20:00
Start Brno
Hodonín-Šardice
20:00
Břeclav
Žďár nad Sázavou
20:00
Sokol Lanžho
Bystřice nad Pernštejnem
20:00
Slavoj Polná

320 Denmark - 2. Division Group 1

Brabrand
20:00
Oure
Aarhus Fremad
20:00
Jammerbugt
Næsby
20:00
Dalum
Frem
20:00
VSK Århus
Holbæk B&I
20:00
Holstebro
B 93
21:00
Sydvest

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vanløse
19:00
AB
FA 2000
19:45
Roskilde
Skovshoved
20:00
KFUM Roskilde
AB Tårnby
20:00
Avarta
Brønshøj
21:00
Hillerød

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
19:00
Klubi-04
PIF
19:00
FC Espoo
HJS Akatemia
19:00
SalPa
Jazz
19:00
TPV
GrIFK
19:00
Atlantis
KaaPo
19:00
P-Iirot
EPS
19:00
PK-35
Kultsu
19:00
Honka Akatemia
Kiffen
19:00
NJS
JäPS
19:00
MiPK
PKKU
19:00
PEPO
Reipas
19:00
Viikingit

17 France - CFA Group C

Fréjus St-Raphaël
00:00
Grasse

17 France - National 3: Bretagne

Brest II
20:30
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Grand-Est

Raon l'Etape
22:00
Colmar
Mulhouse
00:00
Nancy II
Saint-Louis Neuweg
00:00
RC Epernay
Amneville
00:00
Prix-lès-Mézières
Sarre Union
00:00
Biesheim
Illkirch Graffenstaden
00:00
Troyes II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Oissel CMS

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Vercelli
21:00
Giana Erminio

251 Italy - Serie C: Girone B

Arezzo
21:00
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
21:00
Teramo
Trapani
06:00
Avellino

251 Italy - Serie D: Girone A

Fossano
20:30
Sestri Levante
Pro Imperia
20:30
Chieri
Sanremo
20:30
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Union Feltre
Ambrosiana
20:30
Mestre
Campodarsego
20:30
Caldiero Terme
Cartigliano
20:30
Adriese
Cjarlins Muzane
20:30
Luparense
Este
20:30
Union S. Giorgio-Sedico

1578 Norway - 2. Division

Kvik Halden
19:00
Fredrikstad
Sotra
20:00
Vard
Alta
22:00
Skeid
Arendal
00:00
Flekkerøy

20 Portugal - 2. Division: Group A

Merelinense
21:00
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

Vitória Guimarães II
22:00
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
23:00
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group G

Oriental Lisboa
21:00
Ideal
Fontinhas
22:00
Real

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
23:00
Juventude Evora

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
20:00
Şomuz Fălticeni
Hușana Huși
20:00
Bucovina Radauti
Bradu Borca
20:00
Ceahlaul Piatra Neamt
SJ Vaslui
20:00
Ştiinţa Miroslava
Paşcani
20:00
Foresta Suceava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Sporting Lieşti
20:00
Otelul
Sportul Chiscani
20:00
Dacia Unirea Brăila
Olimpia Râmnicu Sărat
20:00
CSM Bacău
Avantul Valea Marului
20:00
Făurei
Viitorul Ianca
20:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
20:00
Viitorul Constanţa II
Olteniţa
20:00
Afumaţi
Înainte Modelu
20:00
Agricola Borcea
Popești-Leordeni
20:00
Axiopolis
Gloria Albeşti
20:00
Mostiştea Ulmu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Voluntari II
20:00
FCSB II
Progresul Spartac
20:00
Baloteşti
Dinamo Bucureşti II
20:00
Metalul Buzău
CSA Steaua Bucureşti
20:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
20:00
Kids Tâmpa Braşov

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sinđelić Niš
19:30
Vlasina
Dunav Prahovo
19:30
Radnički Svilajnac
Timok
19:30
SFS Borac
Pčinja Trgovište
19:30
Buducnost Popovac
Trstenik PPT
19:30
FK Toplicanin Prokuplje
Jedinstvo Paraćin
19:30
Car Konstantin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
19:30
Sloboda Užice
Sloga Petrovac na Mlavi
19:30
Mladi Radnik
Budučnost Krušik
19:30
Sušica
Tutin
19:30
Trepča
Takovo
19:30
Sloga Požega
Semendrija 1924
19:30
Gruža
Sumadija Arandelovac
19:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:30
Galanta
Slovan Duslo Šaľa
19:30
Beluša
Castkovce
19:30
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Valladolid II
21:30
Covadonga
Sporting Gijon II
21:45
นูมานเซีย
Real Oviedo II
22:00
Marino de Luanco
Burgos
23:00
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
21:45
Barakaldo
Mutilvera
22:30
CD Calahorra

32 Spain - Segunda B - Group 3

Atzeneta
22:30
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 1

Alondras
23:00
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

Tuilla
22:00
Urraca

32 Spain - Tercera - Group 3

Atlético Albericia
23:00
Ribamontan al Mar
Castro
23:00
Torina

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Urduliz
Anaitasuna FT
22:30
Ariznabarra
Pasaia KE
22:30
CD Vitoria
Beasain
23:00
Aurrera de Ondarroa
Deusto
00:30
Urgatzi
Real Sociedad III
06:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
22:30
Silla
Saguntino
23:30
Villarreal III
Beniganim
23:30
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
22:00
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
22:00
La Virgen del Camino
Cultural Leonesa II
22:00
UD Santa Marta
Mirandés II
22:00
Arandina
Beroil Bupolsa
22:00
Gimnástica Segoviana
Peñaranda
22:30
Atlético Tordesillas
La Granja
22:30
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

El Palo
17:30
Melilla CD
Atlético Porcuna
23:30
Real Jaén
Ciudad de Torredonjimeno
06:00
Huétor Vega
Huétor Tájar
06:00
Mancha Real

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
22:00
Manacor
Génova
22:00
Ferriolense
Binissalem
22:30
Santa Catalina Atlético
PE Sant Jordi
23:00
San Rafael
Alcúdia
00:00
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
20:00
Las Palmas III
Santa Úrsula
23:30
Tenisca
Ibarra
00:00
Atletico Victoria

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
06:00
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 15

Baztan
22:00
Bidezarra
Lourdes
22:00
Peña Sport
Beti Onak
22:30
Corellano
Fontellas
22:30
Ardoi
Huarte
23:00
Valle Egüés
San Juan
23:00
Burladés
Subiza
23:00
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Logroñés II
00:30
Tedeón
Berceo
06:00
Anguiano
Arnedo
06:00
Agoncillo
Oyonesa
06:00
Comillas
Villegas
06:00
Vianés
CDFC La Calzada
06:00
Alfaro
Yague
06:00
Casalarreina
River Ebro
06:00
Calasancio
Calahorra II
06:00
Alberite
Náxara
06:00
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

Almudévar
06:00
Barbastro

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
23:00
Conquense
Almansa
06:00
Calvo Sotelo
Ciudad Real
06:00
Huracán Balazote
Pedroñeras
06:00
Torrijos

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Çorum Belediyespor
17:00
Ankara Demirspor
Gümüşhanespor
17:00
Kahramanmaraşspor
Utaş Uşakspor
17:00
Şanlıurfaspor
Manisa BBSK
17:00
Sancaktepe Belediye
Zonguldak Kömürspor
17:00
24 Erzincanspor
Hacettepe
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Sarıyer
17:00
Amed SK
Afjet Afyonspor
23:00
Niğde Belediyespor
Kocaelispor
23:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bugsaşspor
17:00
Kırklarelispor
Sivas Belediyespor
17:00
Turgutluspor
Pendikspor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Kırşehir Belediyespor
17:00
Van BB
Karacabey Birlikspor
17:00
Sakaryaspor
Elazığspor
17:00
Eyüpspor
Bodrumspor
17:00
Pazarspor
Karabükspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Serik Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
Bayburt İÖİ
17:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
17:00
Osmaniyespor

5 Brazil - Carioca 2

Sampaio Corrêa RJ
01:00
Serrano RJ
Goytacaz
01:00
Gonçalense
Bonsucesso
01:00
Serra Macaense
Artsul
01:00
Duque de Caxias
Angra dos Reis
01:00
Olaria
São Gonçalo EC RJ
01:00
Rio São Paulo
Nova Iguaçu
01:00
Audax Rio

5 Brazil - Cearense 2

Campo Grande
01:30
Itapipoca
Icasa
01:30
Guarani de Juazeiro
Tiradentes CE
01:30
União CE

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
CAP Uberlândia
Democrata GV
01:00
Pouso Alegre
Tupi
01:00
Mamoré
Nacional AC MG
01:00
แอธเลติก บิลเบา
Democrata SL
01:00
Serranense
Ipatinga
01:00
Guarani MG

5 Brazil - Paulista A3

Velo Clube
03:00
Noroeste

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Violette AC
03:00
Ouanaminthe
Real du Cap
05:00
Arcahaie

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
21:00
La Fiorita
Juvenes / Dogana
21:00
Fiorentino
Murata
21:00
Pennarossa

41 Europe - Euro U17

Bosnia & Herzegovina U17
06:00
Bulgaria U17
Croatia U17
06:00
Liechtenstein U17

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Dinamo Tirana
Besëlidhja Lezhë
20:00
Vora
Korabi Peshkopi
20:00
Oriku
Burreli
20:00
Veleçiku Koplik
Elbasani
20:00
Egnatia Rrogozhinë
Pogradeci
20:00
Luftëtari Gjirokastër
Flamurtari
20:00
Turbina Cërrik

712 Korea Republic - K League 2

Suwon
11:30
Gyeongnam
Bucheon 1995
14:00
Asan Mugunghwa

98 Australia - Brisbane Premier League

Grange Thistle
14:00
Taringa Rovers
North Star
15:00
Bayside United
Acacia Ridge
15:00
Caboolture
The Gap
16:00
Brisbane Knights
Centenary Stormers
16:00
St George Willawong

5 Brazil - Brasileiro U20

América Mineiro U20
01:00
Atletico-MG U20

86 Ukraine - Youth League

Inhulets' U21
17:00
Zorya U21
Minai U21
18:00
Rukh Vynnyky U21
Lviv U21
19:00
Vorskla Poltava U21

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
14:30
Capalaba
Brisbane Strikers
15:30
Peninsula Power
Redlands United
16:00
Gold Coast United
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Moreton Bay United

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Orlando Pirates
20:00
Kaizer Chiefs

556 Belgium - First Amateur Division

Patro Eisden
02:00
Thes Sport
Heist
02:00
Liège
La Louvière Centre
02:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Freiburg U19
16:30
Ulm U19
Wolfsburg U19
17:00
Energie Cottbus U19
Hallescher FC U19
17:00
Chemnitzer FC U19
Ingolstadt U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
Bochum U19
17:00
Preussen Munster U19
Duisburg U19
17:00
Borussia Dortmund U19
RW Essen U19
17:00
Dusseldorf U19
Schalke 04 U19
17:00
Paderborn U19
Viktoria Köln U19
17:00
Oberhausen U19
Holstein Kiel U19
18:00
Hamburger SV U19
Borussia M'gladbach U19
18:30
Arminia Bielefeld U19
RB Leipzig U19
19:00
Union Berlin U19
Hoffenheim U19
19:00
Saarbrucken U19
Stuttgart U19
20:00
Kickers Offenbach U19
Augsburg U19
21:00
Heidenheim U19
Kaiserslautern U19
21:00
Darmstadt 98 U19
Bayer Leverkusen U19
23:00
Wuppertaler SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Bologna U19
17:00
Atalanta U19
Sassuolo U19
19:00
Inter U19
Sampdoria U19
20:30
Spal U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Rolnik Biedrzychowice
17:00
Bydgoszcz
Leczna W
18:00
Mks Olimpia Szczecin W
Medyk Konin W
18:00
UJ Krakow W
ROW Rybnik
20:00
UKS SMS Lodz W
Czarni Sosnowiec W
21:30
GKS Katowice W
Akademia Piłkarska LG
21:30
Śląsk Wrocław

251 Italy - Primavera 2

Chievo U19
17:00
Vicenza Virtus U19
Benevento U19
17:00
Lecce U19
Verona U19
20:30
Cremonese U19
Parma U19
20:30
Cittadella U19
Venezia U19
20:30
Monza U19
Crotone U19
21:00
Cosenza U19

245 Czech Republic - U19 League

Karvina U19
17:00
FC Fastav Zlin U19
Ceske Budejovice U19
17:00
Pribram U19
Slovacko U19
18:00
FK Pardubice U19
Plzen U19
19:00
Brno U19
Ostrava U19
19:15
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
06:00
Slavia Prague W
Pardubice W
06:00
Dukla Prague W
Slovacko W
06:00
Plzen W
Sparta Prague W
06:00
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Hutnik Kraków U18
17:00
Zaglebie U18
Gornik Z. U18
17:00
Wisla U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Arka Gdynia U18
Legia U18
18:00
Korona Kielce U18
Cracovia U18
18:30
Jagiellonia U18

48946 Palestine - West Bank League

Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Hilal Al-Quds
Shabab Al-Dhahiriya
23:00
Shabab Alsamu

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Hamriyah
19:50
Al-Taawon
Dibba Al Hisn
19:50
Al Bataeh
Emirates
19:50
Al Arabi

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
03:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Blue Eagles
15:30
NE MetroStars
Adelaide Comets
15:30
Adelaide City
Campbelltown City
15:30
Modbury Jets
Para Hills Knights
15:30
Cumberland United
Adelaide Raiders
15:30
Croydon Kings
Adelaide United ||
15:30
Adelaide Olympic

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Eschen / Mauren
21:00
Paradiso
Zug
22:00
Grasshopper II
Schötz
22:00
Luzern II
Lausanne II
22:00
Lancy
Gossau
22:00
Wettswil-Bonstetten
Höngg
22:00
Red Star Zürich
Linth
22:00
St. Gallen II
Winterthur II
22:00
Balzers
Muttenz
23:00
Bassecourt
Buochs
23:00
Goldau
Meyrin
23:00
Young Boys II
Terre Sainte
23:00
Echallens
Azzurri 90
23:00
Vevey Sports
Naters
23:00
Olympique de Genève
La Chaux-de-Fonds
23:00
Martigny Sports
Thalwil
23:00
Tuggen
Chênois
00:00
Bulle
Biel-Bienne
00:30
Solothurn

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
21:00
Étoile Carouge
Breitenrain
21:00
Bavois
Sion II
21:00
Stade Nyonnais
Basel II
21:30
Yverdon Sport
Köniz
22:00
YF Juventus
Cham
22:00
Zürich II
Rapperswil-Jona
22:00
Münsingen
Bellinzona
23:45
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
23:30
Victoria Rosport
Progrès Niedercorn
00:00
Mondorf-les-Bains
Wiltz
00:00
Swift Hesperange
UT Pétange
00:00
Etzella Ettelbrück
RM Hamm Benfica
00:00
Hostert
UNA Strassen
00:00
Differdange 03
F91 Dudelange
00:00
Rodange
Racing
00:00
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
20:30
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
22:30
Stripfing
Team Wiener Linien
00:00
Wiener Viktoria

227 Russia - Pfl

Ural 2
15:00
Lada SOK
Chelyabinsk
17:00
Lada Tolyatti
Orenburg II
18:00
Zvezda Perm
Biolog
18:00
Mashuk-KMV
Kuban Kholding
18:00
Druzhba
Anzhi
18:00
Urozhay
Spartak Nal'chik
19:00
Inter Cherkessk
Chernomorets
19:30
Tuapse
Volna Kovernino
20:00
KAMAZ
Tyumen
20:00
Nosta
Volga Ulyanovsk
21:00
Zenit Izhevsk
Dinamo Stavropol'
22:00
Makhachkala
Rodina Moskva
06:00
Chita

47 Sweden - Elitettan Women

Morön W
18:00
Bollstanäs W
Brommapojkarna W
19:00
Sandviken W
Älvsjö AIK W
19:30
Hammarby W
IFK Kalmar W
21:00
Alingsås W
AIK W
22:00
Lidköping W
Mallbacken W
23:00
Kvarnsvedens W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35
19:00
JyPK W
Ilves W
20:00
PK-35 Vantaa W
Åland United
22:00
KuPS W

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
18:00
Barcelona W
Espanyol W
18:00
Eibar W
Deportivo de La Coruña W
19:00
Santa Teresa W
Madrid CFF
19:30
Real Sociedad W
Valencia W
22:00
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
22:00
Lugano W
St. Gallen
22:00
Basel W
Luzern W
22:00
Servette Chênois W
Young Boys W
00:00
Grasshopper W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
20:00
AaB W
Fortuna Hjorring W
20:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
20:30
Le Havre W
Paris W
20:30
Stade de Reims W
Soyaux W
20:30
Issy W
Bordeaux W
20:30
Dijon W
Montpellier W
03:00
Lyon W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Magdeburger FFC W
20:00
Turbine Potsdam W
Bochum W
20:00
Wolfsburg W
Göttelborn W
20:00
SC Sand W
Karlsruher SC W
20:00
Eintracht Frankfurt W
Andernach W
20:00
Saarbrücken W
Borussia Bocholt W
21:00
Duisburg W
Gütersloh W
23:00
SGS Essen W
Fortuna Köln W
01:00
Werder Bremen W

674 Hungary - Nb I Women

Kelen W
19:30
Viktória Szombathely W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
23:00
Cruz Azul W
Toluca W
01:00
Atlas W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Vitória Guimarães U23
Portimonense U23
18:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Segunda Division Women

La Rambla W
22:00
Sevilla II W
Salamanca W
22:00
Fuensalida W
Cádiz W
23:00
San Miguel W
Elche W
23:15
Discobolo-La Torre W
Huesca W
23:30
Terrassa W
Castuera W
23:30
Cáceres II W
Sporting de Huelva II W
00:00
Mérida AD W
Tres Cantos W
00:00
Rayo Vallecano II W
Villarreal II W
00:30
Murcia Féminas W
Real Betis II W
01:00
Almería W
Torrelodones W
06:00
León FF W
Lorca W
06:00
Albacete II W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
07:00
Union Omaha

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glentoran U20
21:00
Coleraine U20

32 Spain - Spain Youth League

Castilleja U19
18:00
Calavera U19
Nervión U19
18:00
Córdoba U19
Cádiz U19
22:00
Polillas U19
Recreativo Huelva U19
22:00
Sevilla U19
Real Betis U19
23:00
Séneca U19
Val Miñor U19